Phuket Outdoor & Shooting
กันยายน 16, 2014, 08:27:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย เมาเซอร์ M.79 7.65 ทะเบียนพร้อม ครับ  (อ่าน 5483 ครั้ง)
montee
Member
*

เครดิต : 0

« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 03:02:40 PM »

1. ขนาด ..........7.65

2. ยี่ห้อ ..........เมาเซอร์

3. รุ่น .........M79

4. ผิว ..........รมดำ

5. ใบอนุญาตที่ .......... 177105XX

6. สถานที่ออกใบอนุญาต .......... ที่ว่าการอำเภอบางกรวย

7. วัน เดือน ปี ที่ออก .......... 10 ส.ค.52

8. หมายเลขประจำปืน ..........  3609XX

9. เครื่องหมายทะเบียน .......... นบ.5/9XX

10. อุปกรณ์ + ของแถม ..........ไม่มี

11. สภาพ ..........สวย

12. นัดดูปืนได้ที่ ..........ตามที่ตกลง

13. เงื่อนไขการขาย ..........ห้ามโอนลอย, ขาดเฉพาะผู้มีใบป.3 เท่านั้น(ห้ามแก้ไข)

14. ราคา .......... 120000

15. ติดต่อ .......... 089-0288377   พ.ท.มนตรี

16. รูปถ่าย..........

montee
Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 03:05:32 PM »

ขออภัยครับ  รูปปืนมันเล็กครับ เลขมองเห็นเลขปืน ไม่ชัด เดี๋ยวผมจะแก้ไข ในภายหลังครับ
คนเมืองชล
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 05:20:58 PM »

ยิ้มเท่ห์ คิดว่าน่าจะเป็นรุ่น C96 Small ring ถ้ามีภาพถ่ายด้านข้างจะดีมากครับ โชว์เกล็ด
คนชายแดน 2499
Sr. Member

ก้านบัวหยั่งลึกตื้นชลธาร คำพูดส่อสันดานชาติเชื้อ.!

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 04:18:01 AM »

ของโบรานนอกจากพระก็คือปืนนี่แหละที่ "ขลัง" แต่ราคาสู้พระไม่ได้จริงๆพระยิ่งเก่ายิ่งขลังยิ่งแพงแต่ปืนไม่น่าจะใช่ครับ

(ผมต้องขอโทษนะครับถ้าไม่ใช่เนื่องจากมันเป็นความคิดส่วนตัวห้ามลอกเลียนแบบ)

ปืนยิ่งสะสมมากผมคิดว่ายิ่งอันตรายมากไม่เหมือนพระยิ่งสะสมมากยิ่งรวยมากครับและเวลาเดินทางไปไหนมาไหนไปกับปืนได้ไม่น่าจะเกิน2

กระบอกแต่ถ้าไปกับพระไปกันได้ทั้งกุเจอด่านก็ไม่ต้องกังวนไม่ต้องตกจัย(แต่ก็เป็นความเชื่อส่วนบุคคล)(นี่ก็คือความคิดส่วนตัวอีกครับท่าน)

ตำรวจค้นเจอพระตำรวจไห้วพระ แต่ถ้าตำรวจค้นเจอปืน(มีทะเบียน)เรายังต้องไห้วตำรวจ(ถ้าตำแห่นงใหญ่ๆไม่มี)จริงไหมครับท่าน.

ท่านจขกท.ถ้าเห็นว่าไม่ชอบหรืออื่นๆทุกกรณีที่ไมชอบผมต้องขออภัยโทษด้วยครับและแจ้งลบได้เลยครับผมยินดีปฏิบัติตามครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2012, 07:07:57 AM โดย คนชายแดน 2499 » บันทึกการเข้า

"คติ"
  ใครดี เราดีตอบ แม้นใครชอบ เราตอบแทน
  ใครร้าย จะร้ายแสน ให้เหมือนแม้น ที่ทำมา.
montee
Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 05:57:28 PM »

ของโบรานนอกจากพระก็คือปืนนี่แหละที่ "ขลัง" แต่ราคาสู้พระไม่ได้จริงๆพระยิ่งเก่ายิ่งขลังยิ่งแพงแต่ปืนไม่น่าจะใช่ครับ

(ผมต้องขอโทษนะครับถ้าไม่ใช่เนื่องจากมันเป็นความคิดส่วนตัวห้ามลอกเลียนแบบ)

ปืนยิ่งสะสมมากผมคิดว่ายิ่งอันตรายมากไม่เหมือนพระยิ่งสะสมมากยิ่งรวยมากครับและเวลาเดินทางไปไหนมาไหนไปกับปืนได้ไม่น่าจะเกิน2

กระบอกแต่ถ้าไปกับพระไปกันได้ทั้งกุเจอด่านก็ไม่ต้องกังวนไม่ต้องตกจัย(แต่ก็เป็นความเชื่อส่วนบุคคล)(นี่ก็คือความคิดส่วนตัวอีกครับท่าน)

ตำรวจค้นเจอพระตำรวจไห้วพระ แต่ถ้าตำรวจค้นเจอปืน(มีทะเบียน)เรายังต้องไห้วตำรวจ(ถ้าตำแห่นงใหญ่ๆไม่มี)จริงไหมครับท่าน.

ท่านจขกท.ถ้าเห็นว่าไม่ชอบหรืออื่นๆทุกกรณีที่ไมชอบผมต้องขออภัยโทษด้วยครับและแจ้งลบได้เลยครับผมยินดีปฏิบัติตามครับ

มันอยู่ที่ความชอบครับ พระปลอมก็เต็มเมือง คนที่ไม่ใช่เซียน ก็ต้องพึ่งเซียนให้ดูให้  เซียนว่าใช่ก็ต้องใช่ แต่ปืน ไม่มีเทียมครับ ซื้อขายด้วยตัวเอง ไม่ต้องพึ่งจมูกคนอื่นหายใจ

ความคิดเห็นไม่ตรงกัน การพนันจึงเกิดขึ้น  นานาจิตตัง ต่างความเห็นต่างความคิด ยังไงก็ขอบคุณที่ให้ข้อคิดต่าง ที่ดีครับ
montee
Member
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:29:58 AM »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
เด็กน้อย
Hero Member

สุดท้ายก็.45ACP

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 10:58:42 AM »

สะสม ยิงฟันยิ้มยิงคงแม่น

0860395422
ซื้อ..ขาย..ปรึกษาฟรี
อยู่ภายได้กฎอัยการศึก.และ.คณะ. คสช
triton28
Member
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2012, 01:36:13 PM »

ความคิดเห็นส่วนตัว ก็เก็บไว้ คิดไว้แต่ผู้เดียว ทำตนเป็นผู้วิจารณ์ ไม่ซื้อก็ผ่านแค่นั้น จะปั่นทำไม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์