ขายปืนยาวลูกซองแฝด BARETTA (ปิดการขายแล้วครับ)

(1/1)

ninja barbie:
ปืนยาวแฝดลูกซอง (O/U) BARETTA แบบ SIDELOCK ระบบหักลำ ขนาด 12 แกะลายเต็ม สภาพสวยมาก[/b]

ปืนยาวแฝดลูกซอง (O/U) BARETTA แบบ SIDELOCK ระบบหักลำ ขนาด 12 แกะลายเต็ม สภาพสวยมาก

1.   ขนาด   -   12
2.   ยี่ห้อ   -   BARETTA
3.   รุ่น      -    SIDELOCK ระบบหักลำ
4.   สภาพผิวปืน   -   สีดำ
5.   เครื่องหมายทะเบียน    -   พล 5/59xx
6.   หมายเลขประจำปืน   -   -
7.   ใบอนุญาตเลขที่      -   1516/43
8.   สถานที่ออกใบอนุญาต   -   กองทะเบียน สนง.ตำรวจแห่งชาติ
9.   วันเดือนปีที่ออก      -   30 มี.ค.2543
10.   อุปกรณ์+ของแถม   -   ไม่มี
11.   สภาพ         -   ของสะสม
12.   สถานที่นัดดูปืน   -   นัดตามสะดวก
13.   เงื่อนไขการขาย   -   ไม่โอนลอย
14.   ราคา         -   140,000    บาท
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือ ติดต่อนัดดูสินค้าได้โดยตรง  
ติดต่อ  คุณวศิน  081-570-4444  ได้ตลอดเวลา

คนสร้างชาติ:
ไม่เห็น ทบ เลย

ขอโทษครับ เดี๋ยวผมลงรูปเพิ่มอีกครับ

ในเว็บบอร์ด ผมอาจจะตอบช้าไปหน่อยครับ ต้องขอโทษด้วย แต่ยังไงถ้าต้องการความรวดเร็ว รบกวนโทรหาผมได้โดยตรงตามด้านบนเลยครับ  ยินดีตอบทุกคำถามครับ  ขอบคุณครับ

jgun:
งามมากครับ :)

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ และขอขอบคุณทางเจ้าของเว็บด้วยครับ ตอนนี้ผมคงต้องขอปปิดการขายแล้วครับมีผู้สนใจซื้อครอบครองเรียบร้อยแล้วครับ. ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ