ลำกล้องกล็อก19หาซื้อได้ที่ไหน

(1/1)

pae.19c:
รบกวนเพื่อนๆและพี่ๆสมาชิก
แนะนำหน่อยครับว่าผมจะหาซื้อลำกล้องกล็อก19
ได้ที่ไหน ของใหม่หรือมือสองก็ได้ครับ
หรือใครมีอยากจะขายแจ้งเบอร์ไว้ทางpmก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ ;D

pae.19c:
เงียบจัง.....ยังหาอยู่นะครับ ;D

sunti:
ที่ร้านที่เราซื้อปืนมา หรือไม่ก็เดินแถววังบูรพา ครับลองดูนะเป็นกำลังใจให้ครับ
ผมยังหาแม็กเทารัส92 ไม่ใด้เลยเซ่งๆ

pae.19c:
อ้างจาก: sunti ที่ มกราคม 21, 2012, 02:49:15 PM

ที่ร้านที่เราซื้อปืนมา หรือไม่ก็เดินแถววังบูรพา ครับลองดูนะเป็นกำลังใจให้ครับ
ผมยังหาแม็กเทารัส92 ไม่ใด้เลยเซ่งๆ

ขอบคุณครับ 8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ